ใครยังมีคู่มือรถ รบกวนดูให้หน่อยคับ Si ถังน้ำมันความจุกี่ลิตร

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Fountain Dew, 29 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ใครยังมีคู่มือรถ รบกวนดูให้หน่อยคับ Si ถังน้ำมันความจุกี่ลิตร

2. Fountain Dew

0
    0
    0
    ทำไมเวลาน้ำมันในถังผมเหลือ 4-5 ลิตรก็มีสะอึก มีดับแล้วอะพี่หึ่ม

3. แล้วรู้ได้ไงครับว่าเหลือ 4-5 ลิตรครับ

4. Fountain Dew

0
    0
    0
    เติมกลับไปเต็มถังแล้วดูที่มิเตอร์หัวจ่ายคับ

5. ไม่น่าเพราะถังแล้วมั้งดิว

6. ถ้าสะอึกและดับแสดงว่ามันแห้งถ้าแล้วง่ะครับ....บางทีการเติมเต็มถังอาจไม่เท่ากันเสมอไปครับ

7. เคยเจอกรองที่ปั้มติ๊กหลุดเลยดูดที่ก้นถังไม่ขึ้น

8. กูนี่เหลือในถังลิตรสองลิตรยังไม่สะอึกนะ ยกเว้นตอนดกเบียร์

9. Fountain Dew

0
    0
    0
    Piyapat Soontornchaiyarกรองปั้มติ๊กหลุดอาจจะเป็นไปได้คับพี่

10. Fountain Dew

0
    0
    0
    Nipawit Fachaiyaphum คนละสะอึกและสึส!!

11. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ดื่มน้ำเยอะๆครับ หายยย

เช็คดูว่าถังสะอาดไหม กับที่ถุงกรองเป็นไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้