อยากเข้า club ต้องทำยังไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ballnesya, 15 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballnesya

ballnesya New Member Member

8
    0
    0
    ชื่อบอลคับ ขับ perodua kanari ขอฝากตัวด้วยนะคับ

2. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

3. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ยินดีต้อนรับ ครับผม:D:D:D

4. ballnesya

8
    0
    0
    แล้วผมต้องทำไงบ้างคับพี่รบกวนช่วยบอกผมด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบ อย่าลืมมามีตติ้งนะคร้าบ

6. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    มีมี๊ตติ้งใหญ่ปลายเดือนตุลาครับ เราจะไปร่วมแข่งขันที่สนาม พีระ
    จะร่วมลงแข่งด้วยก็ได้นะครับ รายละเอียดอยู่ที่กระทู้รับสมัคร

ถ้าไม่ลงแข่งแต่จะไปร่วมดูการแข่ง หรือไปทำความรู้จักกันก็มาได้เลยครับ

7. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    มีอย่างนึงที่ต้องทำคับคือทำตัวให้ว่างและมา meeting กะพวกเรา

จิงป่าวเอ่ย daihatsu club

8. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ถะ ถะ ถูกต้องนะกร้าบบบบบบบ

9. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้องรับครับ
    คอยติดตามรายละเอียดการ Meeting ไว้ครับ
    ปกติเราจะนัดกันประมาณทุกเย็นวันอาทิตย์แรกของเดือน
    แต่ช่วงนี้เนื่องจากใกล้วันแข่งขัน เลยอยากขอสรุปรายละเอียด
    ของCLUB RACEให้เรียบร้อยก่อนครับ ค่อยนัดกันเพื่อแจ้งรายละเอียด
    ไปพร้อมกับการนัด Meeting เลยทีเดียวครับผม ^_^

10. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    อิอิ >.<

11. ballnesya

8
    0
    0
    ขอบคุณมากมากคับ ไว้ยังไงจะพยายามไปให้ได้คับ

12. ballnesya

8
    0
    0
    พี่คับรบกวนถามหน่อย ว้ารถตู้คันสีขาวที่แปะ spoon เค้าอยู่แถวพระรามสามป่าวคับ เพราะเห็นรถจอดอยู่อู่พี่ช
    ูตรงถนนพระรามสามคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้