ถึงน้องมล

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 26 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    รบกวนอัพเดท เรื่องเสื้อ ให้พี่หน่อยครับ ว่าใครยังม่ายได้เอาไปมั้งครับ พี่จะได้หาวิธี ส่งให้เขา

เดี๋ยวสุดท้ายจะเข้า อีล็อปเดิมอีก เดี๋ยวหาว่าทางเราเก็บเงินมาหมุน แล้วม่ายทำเสื้อให้เขา เพราะสมาชิก

บางท่านม่ายได้เล่น ในบอร์ดนี้ พี่จะได้โทรแจ้ง เพื่อความสบายใจ ของทุกฝ่าย

ขอขอบคุณ น้องมล ล่วงหน้า ...........;)................;).............;)

2. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เสื้อที่ยังไม่มีคนมารับอีก8ตัวนะคับ
    .
    .
    .
    รายชื่อนะคับ

004 : ง้วน
    008 : ขลุ่ย
    009 : โจ
    010 : กิ๊ก
    015 : โอ
    019 : โอ๊ค
    020 : เปา
    030 : ไปร์ท

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ผู้ใดยังไม่ได้เสื้อ ดังที่มีรายชื่อดังกล่าว............รีบมารับด่วน

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อ้าว...........................แสดงว่าวันงานเราลืมให้เจ้าไปร์ท ล่ะซิ...................อิ.......อิ

ม่ายน่าเมา เลยเรา ลืม เจ้าไปร์ทเลย...................อิ.............อิ

5. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ของเจ้าปืนอีกคนค่ะยังไม่มีเวลาไปส่งให้เลยค่ะ เดี๋ยวส่งไปให้นะจ้ะน้องปืน

6. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    น้องมล นี่น่ารักจริงๆ สละเวลา เพื่อคลับ จริง ๆ

7. คับพี่มล อิอิ แล้วแต่พี่สะดวก

8. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    แล้วสติกเกอร์ละใครจ่ายตังค์แล้วยังไม่ได้แสดงตัวด้วย
    จะได้ทำการจัดส่งไปให้

และใครอยากได้อีกลงชื่อไว้นะครับ

9. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    มารับเสื้อกานเร็วเร็วนะครับ

ไม่งั้นผมจะเอาไปใส่เอง ................... 5555+++++++++++

( ล้อเล่นครับ .................)

10. ติ๊กเกอ จ่ายไปแล่ว แต่ยังไม่ได้ ติ๊กเกอ นัมเบอ เลย

11. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อิ อิ วันนั้นพี่มลโทรมาแต่ไปรท์กับดึก

12. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอารีบรับเสื้อนะครับจะได้หล่อกาน อิอิ

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

14. moomol

797
    21
    0
    อยู่ที่พี่แล้วปืนเดี๋ยวส่งไปพร้อมเสื้อนะจ้ะ

15. moomol

797
    21
    0
    :D:D:Dวันนั้นมลกลับตี 1 ครึ่งอ่ะค่ะไปร์ อิอิ

16. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0

คับพี่มล

17. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    เวงกรรม พี่มลบอดีอยุ่บ้านจอนเลยใช้ USE จอนตอบละกันนะ

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครั้งยัง ม่ายได้สติ๊กเกอร์ ใจเย็นๆ นิดนะครับ เดี๋ยวผมจะไปตัดเพิ่มให้ สิ้นเดือนครับ

ขอโทษ ด้วย ครับสำหรับ การล่าช้า.....................!!

19. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เดี่ยวฝาก คนนั้นไปให้ก็ได้มั้งครับพี่ไปรท์ คริ คริ (คนที่เล่าให้ฟังวันนั้นอะครับพี่)

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ยุ่งกับ เสาบ้านเขา อีกแล้ว............................อิ........อิ

21. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    555++

22. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    จัดมา อิ อิ

23. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    ใครไม่เอาผมเอานะคับ
    ของฟรีของชอบ.....อิอิ.....

24. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    โลกแมร่งโคตรกลมเลย คริ คริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้