มีใครสนใจโคมหน้าโปเต้มั่งไหมครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 22 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แบบว่าตัวผมเองเล็งเห็นปัญหาใหญ่ของโปเต้
    อยู่อย่างคือค่าอะไหล่แพงแถมหามือสองไม่ได้
    เลยคิดที่จะผลิตทำเป็นของแต่ขึ้นมาขายเอง
    แต่ต้องดูว่ามีจำนนผู้บริโภคมากเท่าไรที่อยากได้
    และอยากได้เป็นแบบไหน

ส่วนตัวผมเองที่คิดจะทำน่าจะเป็นตัวแบบโคมดำ
    มุมส้มมาเลยหรือไม่ก็เป็นโปรเจ็คเตอร์เพราะมัน
    น่าสนใจและคิดว่าหลายคนคงอยากได้มากกว่าของ
    เดิมๆ

โดยตรงนี้ผมจะทำขึ้นมาในแบบที่ว่าเป็นของแต่ง
    ที่ราคาถูกกว่าอะไหล่แท้จากศูนย์เลยไม่รู้ว่จะมีคน
    ต้องการเอาด้วยมากเท่าไรจึงนำมาเป็นประเด็นในการถามหน่ะครับ

อ้อถ้าเสียงตอบรับดีผมอาจขยายไปทำตัวอื่นๆมาขายด้วยนะครับ
    แต่คิดว่าน่าจะเป็นพวกที่อะไหล่หายากและแพงแบบนี้หน่ะครับ

2. ZoomzOOm~Mania

ZoomzOOm~Mania Guest

0
    0
    0
    โปรเจ็คเตอร์ น่าสนใจมากครับ . . . คุณตั้ม
    ถ้าราคาไม่แรงเกินไป ก็น่าเอามาใส่เหมือนกัน

3. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ทำรุ่นอื่นด้วยจิ พี่

4. oui_bkk

oui_bkk New Member Member

8
    0
    0
    รอหาซื้อของใต้หวันดีกว่าเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้