มีใครสนใจไปวิ่งงาน PUMA FAEAST RACING CIRCUIT ครั้งที่3 บางครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เปิดรับสมัครแล้วนะคับ

Puma FaEast Racing Circuit 2007 III

กำหนดวันงาน วันที่ 27-28 ตุลาคม 2550 ที่ สนามแข่งพีระ ( พัทยา )

โดยได้ทำการแบ่งรุ่นสำหรับการแข่งขันดังนี้

F1 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า ไม่เกิน 1,600 cc. ไม่มีระบบ VALVE แปรผัน
    F2 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า มี TURBO
    F3 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า 1,600 cc. ขึ้นไป ไม่จำกัดระบบ VALVE แปรผัน
    F4 : รถยนต์ขับเคลื่อน 4 ล้อ
    F5 : รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหลัง
    F6 : RETRO CAR ( จำกัดตั้งแต่ปี 86 ลงไป ) แบ่งเป็น 2 รุ่น NA กับ ระบบอัดอากาศ
    F7 : รถยนต์ VW CLUB RACE
    F8 : รถยนต์ DRIFT ACTION
    F9 : OPEN UNLIMITED ( ไม่จำกัดรถ , ระบบขับเคลื่อน , ยางและเกรดนักแข่ง )

และรุ่น CarClub & Team

ค่าสมัคร
    สำหรับ รุ่น F ต่างๆ 1850 บาทต่อคัน
    สำหรับ CarClub 1000 - 1200 บาทต่อคัน ( อย่างน้อย 15 คัน )

หมายเหตุ
    ค่าซ้อมคันละ 500 / คัน / วัน ทุกรุ่น
    ที่เก็บค่าซ้อมทีหลังเพราะมีบางกลุ่มไม่ได้ทำการซ้อมจึงเก็บพร้อมกับค่าสมัครไม่ได้

ภาพงานครั้งที่ 2 ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยคับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=365787

สนใจติดต่อรับใบสมัครหรือสอบถามเพิ่มเติม
    0 8 9 1 8 2 2 1 8 8 คุณอดิศักดิ์ ( บัง )
    0 8 1 4 1 4 1 1 0 9 ป๊อก ( CarClub & Team )

ดาวน์โหลด
    กฏกติกาเพื่อความปลอดภัยในการแข่งขัน
    กติกาเทคนิค รถยนต์รุ่น F
    รายละเอียดรุ่น F และ C
    มีใครสนใจบางละครับ เขารับประมาณ15 คันนะครับ
    วิ่งเฉพาะ STARLET อย่างเดียวนะครับ

2. sin_91

sin_91 New Member Moderator

18
    0
    0
    อย่างน้อย 15 คัน ใครสนใจลงชื่อเลยครับ

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ค่าใช้จ่ายอย่างไรครับ
    ช่วยอธิบาย คร่าวๆ หน่อย ครับ
    :)

ถ้าจะไป วิ่ง ต้องเสีย คันละ 1200 บาทใช่หรือเปล่าครับ
    แล้วรถต้องสภาพไหนครับ
    ต้องมีหมวกหรือเปล่า
    :)

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    คันละ1200 บาท / คัน แล้วค่าซ้อม อีก 500 ต่อวัน
    เรือ่งที่พักมานอนกับพวกพี่ก็ได้นะเปิดไวหลายห้องนะ
    สิ่งที่ควรเอาไปก็คือ
    1. เสื้อแขนยาว
    2. กางเกงขายาว
    3. หมาวกันน๊อก อะไรก็ได้
    4. รองเท้าผ้าไบ
    5. ถุงมืออะไรก็ได้
    6. เติมน้ำมันด้วยนะ
    รถสภาพไหนก็ได้นะครับขอให้วิ่งได้

5. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0
    เริ่มซ้อมได้ตั้งแต่วันไหนครับ ?
    ค่าใช้จ่ายในการลงสมัคร และ การวิ่งซ้อม ประมาณเท่าไหร่ครับ ?
    ไม่ได้เป็นสมาชิกใน club แต่สนใจอยากร่วมสนุกด้วยครับผม

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    ได้นะครับแล้วขับรถอะไรอยู่หรือครับ
    ถ้าจะซ้อมก็ซ้อมตั้งแต่วันศุกร์นะ

7. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    น่าสน แต่ภาษีไม่ได้ต่อ อิอิ

8. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    สนุกครับ ไปกันเลยงานนี้ผมจะได้ถ่ายรูปอีก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้