ช่วยแนะนำอู่ที่วางเครื่อง SR20DE ลง B14 แบบจบๆ+++ในขอนแก่น+++หน่อยคร้าบแล้วราคาเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รื่นรมย์ในงาน เบิกบานในชีวิต, 3 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยแนะนำอู่ที่วางเครื่อง SR20DE ลง B14 แบบจบๆ+++ในขอนแก่น+++หน่อยคร้าบแล้วราคาเครื่อง SR20DE ขับหน้า AUTO ตอนนี้ราคาพร้อมวางอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ กำลังหาข้อมูลอยู่ ขอบคุณครับ

1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ตอบได้แค่ราคากรุงเทพ 23,000-25,000ครับ ค่าวาง+วายริ่ง+จิปาถะก็อีกซักเท่าตัวครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อู่แถวขอนแก่น...ยากจัง

3. มีที่สระบุรี อุ่ช่างอ็อด กำลังจะย้ายไป จบแน่นอน

4. ถ้าแถวสุพรรณกับกทม.นะ แต่ตั้งขอนแก่น...ไม่ทราบเลย

5. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ของผมวางเองยังจบเลยครับ อยุ่ที่เชียงกงจัดของ มาให้ครับ

สระบุรีแถวไหนครับ@Nopphol

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้