สอบถาม มี B14 เติม E85 บ้างไหมครับ 1. เปลี่ยนอะไรบ้าง 2. ตกกิโลละกี่บาท ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 27 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถาม มี B14 เติม E85 บ้างไหมครับ 1. เปลี่ยนอะไรบ้าง 2. ตกกิโลละกี่บาท ขอบคุณครับ

1. ใส่กล่อง e85 เปลี่ยนท่อทางเดินน้ำมัน ปั๊มติ๊ก ท่อยางแช่ในถังน้ำมัน ครับ วิ่งต่อลิตรได้น้อยกว่าเดิมนิดหน่อยครับ แต่เติมได้ถูกกว่า

2. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    ระวังถังพุนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้