สอบถามครับ พวงลัยเอียงซ้ายแก้ไข้ยังไงครับ เดิมก่อนเป็นไปทำโช้คมาใหม่ครับ สปิงหลังหัก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panatakrit Yamsual, 13 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ พวงลัยเอียงซ้ายแก้ไข้ยังไงครับ เดิมก่อนเป็นไปทำโช้คมาใหม่ครับ สปิงหลังหัก พอเปลี่ยนสปิง อัดโช้คใหม่กลับมา พวงมาลัยเอียงซ้าย T.T

1. รอฟังคับ

2. ตั้งศูนย์ยังคับ

3. อัดน้ำมันโช้คทั้งสี่ต้นเลยนะ แล้วตั้งศูนย์ใหม่ ดูตัวรถเวลาจอดที่เรียบๆว่าตัวรถเอียงรึป่าว

4. เอียงซ้ายแม่ยายรัก

5. ผมเอียงขวา 555

6. ดูยางรัดแร๊คตัวด้านซ้ายด้วยครับว่าขาดหรือหลวมมั้ยผมเคยเป็นเปลี่ยนแล้วตรงเลย

ต้องไล่หมดอ่ะครับช่วงล่าง บูชปีกนก ลูกหมากต่างๆ ถึงหัวโช๊ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้