สวัสดีคับ รบกวนสอบถามหน่อยคับ ก้อหน้านี้นำรถไปลุยน้ำมา ดับไป 1 รอบ หลังจากผ่านมา 3 วัน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 15 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับ รบกวนสอบถามหน่อยคับ ก้อหน้านี้นำรถไปลุยน้ำมา ดับไป 1 รอบ หลังจากผ่านมา 3 วัน วันนี้ขับรถขึ้นด่วน บูรพาวิถี มีอาการพวงมาลัยสั่น แล้วมีเสียงกึกๆ ดังตามจังหวะล้อหมุน เกินจากอะไรได้บ้างคับ

2. ตรวจสอบยางก่อนเลยครับ หากยางบวมความเสี่ยงสูงครับ

3. Look Tao

0
    0
    0
    เจอปัญหาแล้วคับ coopikt เล่นผมแล้ว ก่อนหน้านี้เอาไปให้เค้าเช็ค ปรากฎว่าทำเกียวน๊อตตัวผู้รูด ทำให้น๊อตคาย กลางทาง @#฿%&-+(

4. ผมก็เคยเจอครับเมื่อสงกรานต์ ไปเปลี่ยนยางตั้งศูนย์ ขับไปได้10กิโล ดังกึกๆเวลาจั๊มเนิน ลงมาดูก็น๊อตอยู่ครบ ขับไปอีกสักพักดังแรงขึ้นจนน่ากลัว ขับไปเจออู่ สรุป น๊อตล้อหลุดเหลือตัวเดียว! ส่งสัยอู่แรกไม่ได้ไขน๊อตล้อให้

5. Look Tao

0
    0
    0
    ใจเสียเลยคับ

6. เสียตังด้วยครับ

ต้องระวังนะครับผมไม่เคยไว้ใจอู่เลยเรื่องน้อตล้อ กลับมาบ้านเอาบล้อคมาขันเช้คตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้