ดูช่างแม่งทำผมซื้อวาวแจ๊สของใหม่ๆเบืกศูนย์แม่งตัดของผมแล่วบอกว่าเครื่องจะได้ไม่ร้อนเร็ว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ชีพ ชีพ เมกะมุอุ, 15 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูช่างแม่งทำผมซื้อวาวแจ๊สของใหม่ๆเบืกศูนย์แม่งตัดของผมแล่วบอกว่าเครื่องจะได้ไม่ร้อนเร็วแต่ตอนที่ตัดผมไม่ได้ยืนดูแม่งบอกอีกชั่วโมงมารับรถ

1. กำจริงๆๆ

2. ไม่เห็นว่าเป็นพ่อน้องแถวบ้านนะครับคงโดนน้องๆแถวบ้านแน่นอนผมให้แม่งอุดรอยหม้อน้าแม่งตัดผมเฉยเลย

3. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ดู ดู๋ ดู ดูเธอทำ ทำไมถึงทำกะพี่ได้

4. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    วาวล์น้ำที่พี่ว่าใส่แต่ตัดสปริงออกรึป่าวครับ

5. ตอนนี้ใส่แบบไม่ตัดครับเพิ่งประกอบเสร็จครับ

6. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    เบิกมาเท่าไหร่ครับ ว่าจะแกะมาดูหน้าตามันหน่อย กลัวช่างเก่ามันศัลยกรรมออกมาเหมือนเหมือนพี่อะครับ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้