เตี้ย อย่างนี้เขาทำยังงัยคับ. (รถใครไม่รู้ครับ)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pong Kiattisak, 15 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    เตี้ย อย่างนี้เขาทำยังงัยคับ. (รถใครไม่รู้ครับ)

2. Nopparat Mnh

Nopparat Mnh Guest

0
    0
    0
    ที่ตำรวจชอบเรียกปะฮะ ล้อแบบนี้ แต่ สวยดีอะ

3. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ตำรวจจับเกือบทุกอย่างอยู่แล้วครับ รถผมท่อรูใหญ่ยังจับเลย^^

4. ถุงลมครับหล่อๆๆเจอ ตะกวด ก็ กดให้มันสูงเหมือน โฟวิว เลย

5. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ใช่คับ เราต้องซ้อนแผน ^^

6. เยอะครับ ขับโชว์ได้อย่างเดียว

7. เอาแบบเตี้ยสด ก็ตัดแกนโช็ค ตัดสปริงครับ หรือทำสตรัท. หรือจะใช้ถุงลมก็ได้ครับ

8. จะเตี้ยไปไหนครับไอห้อย

9. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    บ้านเราไม่เหมาะ. ^^. แต่ฝรั่ง ไฮโดริค

10. ใช้งานในชีวิตประจำวันไม่สะดวกเลยครับ แตาถ้าทำไว้โชว์ วิ่งเป็นบางครั้ง หรือมีรถคันอื่นไว้ใช้อยู่แล้วก็ลองดูครับ ผมก็ใช้accord เตี้ยๆ เหมือนกัน ขับยากครับวิ่งความเร็วได้แค่ 60-80 เพราะโดดมาก และ ก็ต้องเซฟล้อด้วยครับ เพราะยางบางมาก

11. อีกอย่างยางต้องกองไว้บ้านสำรองอีกชุด บ่ามันจะขาดเร็วมะก เวลาเจอถนนบบ้านเรา

12. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ลำบากน่าดูเลยนะคับ อย่างงั้นอย่าเตี้ยเลย^^

13. รถแต่งในญี่ปุ่นสุดเจ๋ง สวยประหลาด:

14. มันวิ่งได้นะเออ 555

15. รถพวกผม แต่ละคนจะมีรถอีกคันอยู่แล้ว เตี้ยแบบสดสด ไม่ใส่ถุงลม

16. Kobsab Kobdum

Kobsab Kobdum Guest

0
    0
    0
    ประมาณนี้ยังขับสบายได้คราบ...

17. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้