เวลารถออกตัวทีเสียงดัง กึก เวลาเบรคก็ดัง กึก สาเหตุเปนอะไรคับ ช่วยแก้ปัญหาด้วยคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kwun Songsub, 16 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kwun Songsub

Kwun Songsub Guest

0
    0
    0
    เวลารถออกตัวทีเสียงดัง กึก เวลาเบรคก็ดัง กึก สาเหตุเปนอะไรคับ ช่วยแก้ปัญหาด้วยคับ เครื่องb20

2. b20bพี่ผมบอกมันขับ4 วางไนรถเรามันขับสองเลยเอาเกียb18 มาไส่ ทร์อกมันเลยเยอะ ต้องค่อยๆไส่ เสียงมันจะเบา

3. ยางแท่นเครื่องปว่าครับ ลองเชคดูนะ

4. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    เพลาขับ หรือป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้