สอบถามเรื่องติดแก็ส405 หน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย earthshopz, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthshopz

earthshopz Guest

0
    0
    0
    อยากได้อู่ที่เช็คสภาพเครื่องยนตร์ก่อนด้วยก็จะดีมากเลยอ่ะคับ เพราะรถมันจอดทิ้งไว้มานานแล้ว และอยากติดแก็สอ่ะคับช่วยแนะนำอู่หน่อยได้ไหมอ่ะคับ ถ้าได้แถวๆ รามอินทราจะแจ่ม มากเลยคับ
    ป.ล ผมเพิ่งจะใช้ Peugeot เลยไม่มีความรู้เรื่องรถเลยอ่ะคับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคับ บอกร้านและเบอร์ด้วยก็จะดีอ่ะคับ
    ขอบคุณ คับ

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ถ้าสนใจระบบหัวฉีด โทรหาผมได้ครับผม 0890 535457 เบียร์ ครับ
    อยู่ใน ม. เกษตรศาสตร์ บางเขนครับ
    หรือ คลิ๊กที่ลายเซ็น ด้านล่าง เพื่อดูภาพ ที่เว็ปไซต์ ผมได้เลยครับ :cool:V
    รูป 405
    V
    V
    V

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    รูปคุ้น ๆ แฮะ..หุหุ

4. Phenic

1,053
    0
    0
    รถคุณ ฝนน่ะแหล่ะครับ ยังไม่ค่อยมีเวลาได้อัพ รูป 405 คันอื่นลงไปน่ะครับ อิอิ อีกอย่างรถคันนี้
    สีมันสวยดีอ่ะค๊าบบบ 55555 :DV

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    พี่เบียร์...เกจ..วัดแก๊สอ่ะคับ...หลอดมานไม่ติด...หลอดนึง..มีเปลี่ยนไหมครับ...ขับแล้วกังวลใจ

6. Phenic

1,053
    0
    0

ได้ครับเดี๋ยวเปลี่ยนให้ครับ เข้ามาเมื่อไหร่ก็บอกนะครับ จะได้ จูนเก็บละเอียดซักทีครับ อิอิ:cool:V

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้