เชิญร่วมงาน Thailand International Motor Expo 2008 จาก บจ.มิตซูบิชิ-มอเตอร์ ประเทศไทย ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ข้อความฝากเชิญจากทาง MMth
    เชิญร่วมงาน Thailand International Motor Expo 2008 ในวันอาทิตย์ที่ 30 พฤศจิกายน
    2551 ตั้งแต่เวลา 11.00 – 22.00 น. สมาชิกที่สนใจสามารถแจ้งชื่อได้ที่ประธานชมรม ภายในวัน
    ศุกร์ที่ 28 พฤศจิกายนนี้
    (ต้องขออภัยเป็นอย่างแรงค่ะที่ปีนี้แจ้งเรื่องกับทุกท่านช้า....ถึงช้าที่สุดค่ะ)
    ทาง MMth เตรียมบัตรเข้าชมงานและบัตรรับประทานอาหารว่างไว้ให้เฉพาะท่านที่ลงชื่อเท่านั้นค่ะ
    ส่วนสถานที่รับบัตรที่บริเวณหน้างานในวันที่ 30 จะแจ้งให้ทราบเป็นลำดับต่อไปค่ะ
    การมารับบัตรที่หน้างาน จะไม่กำหนดเวลานะคะ แต่จะรบกวนว่าให้สมาชิกตกลงกันเองว่า จะมากัน
    กี่โมง แล้วประสานงานเรื่องเวลาการรับบัตรที่ด้านหน้างาน บริเวณทางเข้างาน กับเจ้าหน้าที่จากทาง MMth อีกครั้ง

สมาชิกท่านใดสนใจไปเยี่ยมชม งาน ลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยครับ
    จะได้นัดเวลาพบเจอ และ เวลาการนัดรับบัตรได้ครับ
    ลงชื่อภายใน วันศุกร์ที่ 30 พศจิกายน 2551 ก่อน12.00 น. นี้นะครับ

ปล. วันนั้นสมาชิกส่วนหนึ่งจะไปแข่งรถที่พีระ ส่วนผมติดธุระงานบวช ในวันอาทิตย์
    ถ้ามีกรรมการท่านใดสนใจไปในวันนี้ ฝากเป็นธุระในการรวบรวมสมาชิกและประสานงานกับทาง MMth ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2008
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใครสนใจลงชื่อเลยครับ

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    วันทามงานคับ ไปได้ตอนเลิกงานงะคับ หาแนวร่วมก่อน :D

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ตรงกับแข่งเ

5. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ไปไม่ได้อะอยู่เฝ้าร้านคับ

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อดไปเลยกรู

7. primo_xx

747
    6
    0
    กะจะไปซะหน่อย พวกเสื้อแดงปิดถนน รถติดสองชั่วโมง อดดูพริตี้เลย

8. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ว่าจะไปวันศุกร์ที่จะถึงนี้ (5/12/51) มีใครว่างจะไปด้วยกันป่าวผมยังไม่มีเพื่อนไปเลย:confused::confused::confused:

9. primo_xx

747
    6
    0
    อยากให้ EVO TH มีแบบนี้ กรุณาดูรถนะครับ ....:D
    ปล.คนที่3 น้างฟ้ามาเกิด:D
    http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=36578.0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้