โดนเช่นกันครับ ไม่ต้องสืบบ ไปรษณีย์ขาโหด...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nopparat Mnh, 20 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nopparat Mnh

Nopparat Mnh Guest

0
    0
    0
    โดนเช่นกันครับ ไม่ต้องสืบบ ไปรษณีย์ขาโหด...

2. ห่อด้วยแผ่นยางใช่ไหมครับ ผมก็เคย ห่อแยกกันยังแตก

3. เห็นแล้วโมโหแทนครับ ปกติของพวกนี้ส่งบริษัทขนส่งนาาจะปลอดภัยกว่านะครับ ผมว่า

4. คงต้องห่อกล่องเหล็ก ส่งเอกชนเถอะครับจ่ายค่าเสียหายด้วย

5. แต่ว่าๆไฟหน้าผมมีเก่าๆ1คู่สนใจ ทักแชทได้ครับเอากันเอง

6. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ไปรษณีย์จะรับผิดชอบมั๊ยเนี่ย

7. Nopparat Mnh

Nopparat Mnh Guest

0
    0
    0
    น่าจะรับผิดชอบนะครับ แต่ต้องให้ทาง ผู้ส่งทำเรื่อง

8. ยอมรับเค้าเก่งด้านนี้จริงๆ ห่อหนา ห่อดีแค่ไหน ก็ไม่พลาด ไอโฟนยังเสกเป็นหินได้เลย(ตามข่าว)

9. เห็นทีแรกว่าส่งบริษัท คิดว่าส่งขนส่ง ไม่คิดว่าส่งไปรษณีย์

10. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    ห่อด้วยอะไรมาอะครับ

สงสารทั้งคนส่งคนซื้อเลยคับ.ไปรษณียรับผิดชอบก็คงจ่ายไม่เต็มหรอกคับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้