น้องไหม่อยากดิฟวอนโปรมาชี้ทางสว่างหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย นาย ณทภัต ผาเลิศ, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำสถานที่จำหน่ายโลบามือ2หน่อยนะครับพี่ และราคาโดยประมานก็ได้ครับ หรือมีอะไหล่ไดเพิ่มเติมช่วยชี้แนะด้วยครับ

1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    สำหรับรถอะไรครับ

เชียงกง หรือ ในเน็ตที่แหละครับ

2. ที่ไหนก็ได้ครับ ที่ราคาเหมาะกะเด็กบ้านนาหน่อยนะครับ อิอิอิ ส่วนรถของผมก็ Vios คันนี้ละครับพี่ ปล วิจารณ์การแต่งรถและแนะแนวผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับพี่ SKMO จากวีออสเมืองชากังราว

3. คน_ไร้_ค่า

คน_ไร้_ค่า New Member Member

3
    0
    0
    แม็ค ไม่ ค่อย โอ นะ ผม ว่า อิอิ

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ออกแนว แรลรี่

Roll Bar สำหรับ Vios ไม่น่าจะมีทำสำเร็จรูป ต้องไปสั่งทำที่ร้านที่เขารับทำ Roll Bar

จะทำก็เลือกเอาว่าทำแบบ สวยงาม หรือ แบบ ปลอดภัย แล้วใช้เหล็กแบบไหน เลือกเอา

5. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    จิตรออโต้เฟรม 084-011-5257 ติดต่อคนชื่อ ปอ ครับ

6. วรฤทธิ์

วรฤทธิ์ New Member Member

42
    0
    0
    แมกซ์ อุบาศไปนิดอะครับ ไม่ทราบสไตส์ไหนอะ งง ส่วนตัวไม่ชอบอะครับ นอกนั้นโอแว้ว ว่าไหมท่านผู้ชม

7. kukkik

kukkik New Member Member

19
    0
    0
    นี่มัน OZ หรือป่าว...มันเหมาะกับพวกทางฝุ่นนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้