ขอโทษน่ะคร้าบ อยากทราบว่ากะบะเดิมๆ จำเปงต้องมีเต็ดไหมถึงจะดริฟได้อะงับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย วรฤทธิ์, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วรฤทธิ์

วรฤทธิ์ New Member Member

42
    0
    0
    คือว่าที่บ้านมีรถ ดีแมกซ์อยู่คันหนึ่ง ผมชอบเอาเล่นโค้งยูเทริน์กลับอะครับ แต่ทำไหมเวลาที่กดคันเร่งออโค้งกเร็วๆ ท้ายทำไหมไม่ปัดส่งงับ หรือต้องมีเต็ดอะงับ แล้วเต็ดที่ว่าเนี้ยย เอารุ่นไหนเต็ดใส่งับ แว้วราคาเท่าไหร่ รอผู้เชี่ยวชานนมาตอบที่ แงๆ:confused:

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    DRIFT = LSD

ง่ายๆเลยครับ Drift = เต็ด ยังไงก็ต้องมี สำคัญที่สุดแล้วครับ
    คิดถึงหลักความจริง สองล้อ"หลัง" ดันรถทั้งคันไปให้ตลอดโค้ง

ล้อเดียวคงไม่ไหว

3. วรฤทธิ์

วรฤทธิ์ New Member Member

42
    0
    0
    ขอบคุณงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้