มีเหตุการณ์ เด็ดๆ ของmazda ของคลับเราครับ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย TK RACING, 19 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ก่อนอื่น ต้อง สวสัดีครับเพื่อนๆ
    ไม่รู้คราวนี้ จะโพสติดหรือเปล่าช่วงเวลา 5ทุ่มถึงประมาณ เที่ยงคืน
    mazda ของ คลับเรา ได้ ทำการ อำลา ท่อนบน ที่สุดแสน
    จะแย่มาก โดยการ สัด รถ ให้มานปั๊กไปเลย โดย เหตุการณ์ นี้
    มีผู้ สนับสนุน การ ช่วยทำให้พัง เปงรถใครไม่รู้ :D
    จริงๆแล้ว ได้นัด ไปเอารถE30 เอามา ซ่อม นิดหน่อย
    กระผมได้ไปรับ กับเจ้าของmazda คันงาม
    เรา2 คนได้ไป ก่ะพี่เอกมาครับ พี่เอกแก พาผมไปซื้อ
    รองเท้า ที่ฟิว แล้วดันเกิดเหตุ น้องอี๊ฟ ทุกคนคงรู้
    คนที่น่ารักอ่าครับ อิอิ รถน้องเค้าชนก่ะมอไซด์
    แถม พอมาดูคนเจ็บที่โรงบาล มิหนำซ้ำ ยัง ถอยชน
    รถเค้าอีก แฟนน้อง เค้าคงเขิน นะครับ เลยรีบไปหน่อย
    พอเสร็จกาน ผมก่ะ เจ้าของรถได้รีบ ขับมาอย่างรวดเร็ว
    ตามสันดาล กานอยู่แล้วครับ ได้เจอรถหนึ่งคัน สวย โหต
    คันหนึ่ง เค้าคงนึกว่า เราจะเล่น ก่ะเค้าละมั้ง ครับได้ยินเสียง
    เหมือนว่าเทคจะเปิดเลย เชนซะ ซึ่ง ผม ก็นั่งดูยัง งง
    ว่าจะเชน ทำไม เรารีบกานมา ประจวบเหมาะ
    เจ้าของรถอยากให้ ท่อนบนไปหวรรค์ พอดี
    ก้เลย ไปของเราเลื่อยๆๆ เพราะว่า รถแก๊ส ใช้ งาน
    ประหยัด แต่ก็ดีครับ ทำให้ถึง เร็ว ดีผมชอบ
    มิหนำซ้ำ แก๊ส ดันหมดอีก 555เจ้ากำ รถก็เยอะ พอมันส์ๆๆ
    แต่ทางของเราถึงพอดี ก็เลยต้องลาจาก
    แม๊ รถแก๊ส ชองเรา(ซ่า อีกแล้วครับ] หวัง ว่า ท่อน บน
    จะไปเร็วๆๆนะครับ แต่ระวัง หัวจะแหกเพราะ วาล์วหม่ง ลูกนะงับ
    แล้วจะลำบาก สุดท้ายเหนื่อยมาก ก่าจะกลับมาได้
    ก็ ประมาณที่ มานั่งเล่าให้เพื่อนฟัง นี่ละครับ อิอิ

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    กำ มานอนอยู่อู่ด้วยกันดีก่า 5555555555

3. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    55555555555555555

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    จะได้ มีเพื่อนอยู่ นอนอู่ด้วยกันเยอะๆ.............55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้