ขอสรุปมิ้ตติ้งเลยหล่ะกันน่ะ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    สรุปว่าเป็นวันเสาร์หล่ะกันน่ะ 5โมงเย็นเจอกัน เพราะเท่าที่ดูส่วนมากจะวันเสาร์กันน่ะคับ และคราวนี้ขอเปลี่ยนแผนหน่อยน่ะคับ ขอเป็นที่ศรีนครินทรหล่ะกันครับ เพราะจะได้ใกล้ๆสันหน่อยจาได้มาได้ เพราะยังเจ็บอยู่เพราะแหละมองสาวมากรถเลยล้ม 555+ ก็เจอกันที่ร้าน ชบาน่ะคับเป็นร้านหมูกะทะ ร้านหาได้ง่ายมากคับอยู่ติดกับห้างซีคอนเลยคับ แล้วยังไงเจอกันครับ

ป.ล. รบกวนถ้าใครปลีกตัวมาได้รบกวนมากันหน่อยน่ะครับเพราะงานนี้จะคุยถึงเรื่องที่จะจัดไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยครับ และ อีกหลายๆเรื่องครับ ขอบคุณครับ:cool::cool::cool:

2. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    okนายเมย์ช่วยแจ้งสมาชิกทุกคนให้ทราบด้วยนะคับแล้วผมก็จะช่วยแจ้งอีกคน สรุปเป็นวันเสาร์ พยายามมากันให้ครบนะคับ ขอบคุณคับ

3. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าๆVan Only ทั้งหลาย ผมไปไม่ได้แน่นอน(ติดงาน)..อย่าว่านะ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอกไปไม่ได้ไม่เป็นไร แต่ถ่ายรูปที่คลอง5มาให้ดูด้วยน่ะ อิอิ

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    นายเมย์เมื่อวานขอโทษด้วยที่ไม่ได้รับโทรศัพท์
    พอดีกำลังจะเอาลูกนอน ส่วนเย็นนี้ผมติดภาระกิจ
    คงไปไม่ได้ก็ฝากเมย์ช่วยถามสมาชิกว่าจะทำอย่างไรไม่ให้
    บอร์ดเงียบเพราะ พอกระตุ้นทีเห็นเข้ามากันได้
    อยากเห็นแบบตั้งใจเข้ามาดีกว่า ฝากด้วยละกัน
    และด้วยใจ.................คิดถึงและอยากเจอทุกท่านขอบคุณครับ

6. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    มาแว๊ววววววววๆๆๆๆ

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

ผมก้อม่ายล่ายปายคับป๋า..ขอโทษแทนเพื่อนด้วยอุตส่ามามิตติ่งแถวบ้านผมเพื่อให้ผมสะดวกเห็นว่าผมป่วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้