ถามเพื่อนๆนิดนึ่งคับ ผมไปเปลียนยางมาทึ่ศูนย์บริการแห่งหนึ่ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tongtang Thanawat, 19 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเพื่อนๆนิดนึ่งคับ ผมไปเปลียนยางมาทึ่ศูนย์บริการแห่งหนึ่ง ตอนนี้ได้ประมาณเดือนหนึ่งรู้สึกมันดึงซ้ายแต่ไม่มาก ถ้ามีคนมานั่งหน้าคู่กับเรามันจะดึงมากเลยครับแบบนี้ต้องเอาไปตั้งศูนย์ใหม่หรือยังไงครับ

1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    ลมยางหรือเปล่าคับ ผมเรยโดนทีนึงคับ ใส่ยาง แต่ไม่ได้เช็คลมยางให้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้