สปริง h & r กับ โช๊ค

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย @MAIL, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @MAIL

@MAIL Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามว่า ผม ขับ แจ๊ส v - tec ใส่ สปิรง โหลดของ h & r กับ โข๊คเดิม ใส่มา 2 ปี แล้ว ขอถามว่าจะมีผล ต่อโช๊ค เป่าครับเด๋วนี้รู้สึกว่าการทรงตัว จะ แปลกๆไปครับ ใส่ ยาง 205 / 45 / 17 ครับ ของมาเลย์
    ขอบคุณมากครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    โช้คอาจจะเริ่มล้าแล้วก้อได้คับ

ลองหาโช้คมือสองใส่ดูจิ หรือไม่สปริงก้ออาจจะล้า เสียค่า K

3. whitejazzing

whitejazzing Guest

0
    0
    0
    เป็น เหมือนกันเลยนึกว่ารู้สึกไปคนเดียว

ก็คิดว่า ดำลังจะเข้าศูนย์ดีไหม หรือว่า เปลี่ยน ชุดแต่งไปเลย ช่วงหลังรู้สึกระด้างๆ ไง ไม่รู้ แปลกๆ ดังขึ้น เอาไงกันดี ถอดขายดีป่ะ ใส่ เหมือนกัน ทุกอย่าง เลย

4. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    ถ้าแบบประหยัดๆๆก้อลองเอาไปอัดน้ำมันดูก่อนก้อได้ครับ

5. ผมก้อใช้อยู่เหมือนกัน จะทำตามคำแนะนำคับขอบคุณคับ

6. FITGD3*SPooN*

FITGD3*SPooN* New Member Member

21
    0
    0
    ขอโทษนะครับไม่ทราบว่าแจ๊สไก่ป่าบ้านอยู่ดอนเมืองปะครับเห็นหลายลอบแล้วนะจะใช่อะครับผมอยู่หมู่บ้านธาดา3อะครับถ้าใช่ก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

7. ใช่เลยครับอยู่ดอนเมืองครับ ผมอยู่ศิริสุขคร้าบบบบบบบบบ...

8. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ตามนั้นเลยคับ

9. ในที่สุดเราก็เจอกัน

10. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    ผมอยู่รังสิตครับ เจอก็ทักกันได้เช่นกันครับ อิอิ ว่าแต่มีใครจะขายต่อสปริง h@r ต่อมั่งอาครับ สนใจ มีงบ 2500ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้