ขับมารถมีอาการกระตุก แต่ไม่ดับ เกิดจากอะไครับ รถติดแกส ครับ. B 14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อภิวันท์ มรกฎ, 25 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับมารถมีอาการกระตุก แต่ไม่ดับ เกิดจากอะไครับ รถติดแกส ครับ. B 14

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตอนกระตุก ใช้แก็สหรือน้ำมันครับ... แล้วตอนเป็นนี่ เป็นทั้งแก็สและน้ำมันด้วยป่าว

2. ตอนนี้ใช้แกสอย่างเดียวครับ

3. งั้นเช้คหัวเทียนครับถ้าเกินปีมีโอกาสเสีย ผมเพิ่งเปลี่ยนไปอาการเดี่ยวกันหายเลย

4. ครับขอบคุนครับ

รถใช่แก้สเปลื้องหัวเทียนครับ ปีนึง ก้ต้องเปลี่ยนแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้