วัสดีคร่าบ..เพื่อนกลุ่มอยากสอบถาม ผมไปทำสีตัวถังรถมา แต่ว่าล้อแม็กผมถูกละอองสีมาแกะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สิทธิพงษ์ อินฟินิตี้ แวน, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วัสดีคร่าบ..เพื่อนกลุ่มอยากสอบถาม ผมไปทำสีตัวถังรถมา แต่ว่าล้อแม็กผมถูกละอองสีมาแกะ เช็ดไม่ออกเรยคับ ใช้น้ำยาอารัยดี น้ำยาแรงๆจากัดเลกเกอร์ล้อมั้ยคัย..ไค้มีเทคนิดดีๆ แนะนำ ได้คับ..

น้ำมันโซล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้