งานเข้าวันหยุด ขับแก๊สแล้วกระตุก เปิดฝากกระโปรงมาเจอหม้อต้มเป็นน้ำแข็ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ekanat Phongnu, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekanat Phongnu

Ekanat Phongnu Guest

0
    0
    0
    งานเข้าวันหยุด ขับแก๊สแล้วกระตุก เปิดฝากกระโปรงมาเจอหม้อต้มเป็นน้ำแข็ง สรุปปั๊มน้ำเสียครับ ช่างเลยเปลี่ยนท่อน้ำกับปั๊มใหม่ให้ หมดไป 3500

2. ทำไมแพงจังครับ ปั้มน้ำเท่าไรครับ

3. Ekanat Phongnu

0
    0
    0
    ปั้มน้ำ 1700 ครับ

4. แพงจังคับ

5. ปั๊มน้ำของแท้เบิกใหม่ 1800 ครับ ของเทียมเบิกใหม่ไม่ถึงพัน

6. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ราคาสูงมากครับ. ปั้มน้ำ1,700฿รวมค่าใส่ปั้มน้ำยังคับ. ถ้าค่าปัมน้ำเฉยๆ1,700฿แพงมากคับ

7. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ปั้มน้ำแพงจัง..ครับผมไปชื้อมาเปลี่ยนแค่1200เอง+ค่าช่าง500

8. Ekanat Phongnu

0
    0
    0
    1700 ค่าปั้มอย่างเดียวเลยครับ

9. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    แล้วเปลี่ยนท่อยางอะไรหรอคับ ร้านก็บวกกำไรเกินไปนะ ผมเปลี่ยนปัมน้ำให้ลูกค้ายังคิดแค่1,700฿พร้อมใส่เอง. แถมน่ำยาหล่อเย็นให้อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้