อยากเปลี่ยนไฟหน้าเดิมๆ ให้สว่างกว่านี้หน่อยค่ะ ควรทำอะไรตรงไหนดีคะ แนะนำหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Beaw KorRa Nat, 27 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beaw KorRa Nat

Beaw KorRa Nat Guest

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนไฟหน้าเดิมๆ ให้สว่างกว่านี้หน่อยค่ะ ควรทำอะไรตรงไหนดีคะ แนะนำหน่อยค่ะ

2. ถ้าโคมไม่เหลือง เปลี่ยนหลอดเป็นออสแรมไนท์เบรคเกอร์ หรือฟิลิป เอกซ์ตรีมวิชัน ก็สว่างขึ้นกว่าเดิมครับ

3. Beaw KorRa Nat

Beaw KorRa Nat Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้