เพิ่มเติมเรื่อง Meeting คับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย toyz2809, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    คือเรื่องที่จะเกิดขึ้นในวันเสาร์(Meeting)ผมไม่แน่ใจว่าข้างหลังชบาหมากะทุอ่ะ
    คับยังเปิดในส่วนของ สเต็กกะจิ้มจุ่มที่เป็นแบบ บุฟเฟ่รึป่าว
    ยังไงผมก็ใคร่ครวญอยากให้พี่ๆไปที่ร้านนั้นอ่ะคับ เป็นร้าน
    ในเครือชบาเหมือนกันคับ
    ส่วนเรื่องป๋านะคับผมเปิดอยู่ตลอดนะคับถ้าผมไม่ได้ไปไหน
    คับยืนยันว่าอยู่เป็นเพื่อนคับ:D

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    คับผมก็จะไปร้านนั้นแหละครับ อิอิ

3. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    คับผมถ้างั้นเราก็เข้าใจตรงกันคับ งุงุ:teeth:

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตามนั้น + +

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    อดปาย..เบี้ยวเพื่อนๆด้วยเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้