ถึงเราจะเสียเงินป้องกันแค่ไหน ไปรษณีย์ไทยก็สามารถ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ณัฐพล ชื่นจันทร์, 20 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงเราจะเสียเงินป้องกันแค่ไหน ไปรษณีย์ไทยก็สามารถ แล้วจะให้ซื้อห่อเพื่ออะไรครับไปรษณีย์ไทยแลนด์

1. แล้วเวลาไปส่งเขียนว่าระวังแตก ก็บอกไม่ต้องเขียน ทำงานเป็น

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
  3. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    เบิกคืน 2000

4. ทำไงครับ

5. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
  6. 2 รอบแล้ว ชักจะโมโห

7. มันจะเอาให้ครบคู่เลย

8. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ของยิ่งหายาก

9. ส่งของพวกไฟ แนะนำให้เอาหนังสือพิมหนาๆพันทั้งอันครับ

10. แจ้งที่ ไปรษณี คับ. มะแจ้งก้อจบ. 5555

11. ขนาดอุปกรณ์ป้องกันของไปรษณีย์ไทยขายเอง ยังไม่รอด

12. Beer Wunlaband

Beer Wunlaband Guest

0
    0
    0
    ผมเขียนข้างกล่องว่าระวังแตก มันไม่ไห้ผมส่งเฉยเลย.....

13. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    กรณีลูกค้าต้องการส่งของที่สามารถแตกหักเสียหายได้ ต้องแพคให้แน่นหนา ซึ่งหากของแตกหักเสียหาย ลูกค้าจะไมสามารถเรียกร้องค่าเสียหายได้

14. เซ็งเลยเจอแบบนี้

15. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    เปนคนส่งหรือรับอะครับ

16. ทั้งส่งทั้งรับ วัสดุในการห่อ และทำการห่อโดยคนที่ขายกล่องและอุปกรณ์ของไปรษณีย์ครับ

17. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    ไปรษณีย์อะไรคับเนี่ย พนักงานห่อของ อ่อนมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้