อยากได้สักคัน............จะหาได้จากที่ไหน

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย By Tum, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. By Tum

By Tum New Member Member

91
    0
    0
    ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากเลย
    จะทำยังไงถึงจะได้บ้าง...........................
    ขอสภาพเดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เมืองไทยมีอยู่ประมาณ 20 คัน

มีคนขายอยู่บ้าง แต่คุณสู้ราคาหรือเปล่า

บางคนบอกว่า up ราคากันเกินเหตุ

แต่ดูอะไหล่แต่ละอย่างที่รถคันนั้นแต่งมาให้ดีนะครับ ส่วนใหญ่ อะไหล่ แต่ง 86 จะเบิกใหม่หมด

ก็ดูรถคนนั้นๆ แล้ว ดูว่า สมเหตุ สมผล กับกระเป๋าตัง คุณหรือเปล่า

หรือติดต่อซื้อจากญี่ปุ่น แล้วส่งมา

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    หาาาาาาาาาาาา ! 20 คันเลยเหรอพี่ ! อิอิ

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ซุ้มกันเยอะ

6. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    ทำเสร็จครบๆ น่าจะใกล้ๆ 7 หลัก

7. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    ของผม ทำยังไม่ถึงไหนเลย ตอนนี้ หมดกะพวกของแต่ง รวมตัวรถ ก็เฉียดๆ ล้านแล้วครับ ยังไม่ได้จ่ายค่าทำสี กะค่า spot ตัวถังนะคับ

ได้ยินบ่อยครับ เดี๋ยวก็มีคนพูดว่า หา 86 เล่น ส่วนมากได้แต่พูด ได้แต่คิด เพราะ วาดฝันไว้ในอากาศว่า 86 คันนึง คงแสนกว่าๆ เจอเข้าไปจริงๆ พูดไม่ออกซักคน

ผมก็หลงมาเล่นแล้ว ก็ต้องเอาให้สุดๆ ครับ

ยอมรับนะครับว่า เล่นรถ retro มันเหนื่อย มีเงิน ก็หาของได้ไม่ครบ และไม่มีเวลาจะหาด้วย

เล่นรถ Sport รุ่นใหม่ๆ สบายกว่าครับ แต่ทำไงได้ ก็มันชอบนิครับ

เล่นแม่ง ทั้ง Retro กะ รถ Sport ใหม่ๆ มันซะเลย เกือบๆ จะไม่มีบ้านอยู่แล้วครับ อิอิ

8. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ฮ่าๆ ระดับพี่หนุ่มยังบ่น แล้วพวกผมล่ะค๊าบบบ อิอิ
    ตอนนี้มีสมาชิกใหม่เข้ามาหลายคันแล้วฮะ อนาคตน่าสนุก
    ถ้าขาดเหลืออะไร โทรหาผมหรือพี่กันก้อได้ครับ
    อยากให้รถพี่เสร็จไวๆ ครับ

9. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    พี่หนุ่มยังบ่นเลยหรือ
    งี้ผมขายดีกว่า
    ใครเอาบอกทีนะ

10. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    มีตังค์เมื่อไหร่บอกแน่ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้