พี่ๆ คราบ เปิดแอร์แล้วรอบตกต้องปรับอะไรตรงไหนหรอครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เจตวัฒน์ เอี่ยมโพธิ์, 25 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ คราบ เปิดแอร์แล้วรอบตกต้องปรับอะไรตรงไหนหรอครับ

1. ถ้าเครื่องคาร์บูลองดูตรงนี้ครับ เวลาคอมทำงานว่าดูว่าขาตรงสปิงมันดันหรือป่าว

2. ขอบคุณคับพี่

3. ตอนนี้ไปกันใหญ่แล้วคับพี่ความร้อนขึ้นจอดรถเสร็จน้ำไหลออกหมดเลย

4. ดูพัดลมหม้อน้ำ ทำงานหรือป่าว

อ่อ ครับผม ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้