เมื่อไหร่จะมีนัดรวมตัว นั่งคุย นั่งเล่นมั่งครับ ผมอยากเจอพี่ๆน้าทุกคนเลย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pong Kiattisak, 24 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมีนัดรวมตัว นั่งคุย นั่งเล่นมั่งครับ ผมอยากเจอพี่ๆน้าทุกคนเลย ถ้าเป็นเเถวพระราม 5 จะดีมากๆเลยครับ เพราะไม่ค่อยชำนาญเส้นทาง ผมอยู่สมุทรสงครามครับ. ( ด้วยความเคารพครับ )

2. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    พี่อยุ่แถวปากน้ำใช่มั้ยครับ ผมเห็นบ่อย ผมวิ่งหอยแมงภู่เเถวนั้นครับ พี่นน

3. ผมก็แม่กลองคับ

4. Kwun Songsub

Kwun Songsub Guest

0
    0
    0
    เปนทางออกที่ดีคับ

5. เดวรถผมทำเสร็จขอรวมด้วยนะคับ

6. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    สิ้นเดือนเลยก็ดีนะครับ อิอิ..

7. ออกมานอกเมืองหน่อยก็ดีคับเอากลุ่มเล็กๆก็ได้แรกเปลี่ยนความคิดพบกันครึ่งทาง 5555

8. น่าสน คับ. ^^

9. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    สิบกว่าคัน ก็พอได้นั่งคุยแล้วนะครับ สงสัยจะอีกนาน

10. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    โอเครเลยคับ คืนวันที่ 30 พ.ย นี้ผมไปคอยที่โลตัสพระราม5 เวลา 19.00 น ขำๆนะค้าบ 555+

โลตัสแถวบางกรวยใช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้