ใครมีประสบการณ์คอน้ำตัวล่างใช้ของอะไรแทนได้บ้างครับ. -_-!

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Theera Nong, 31 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ใครมีประสบการณ์คอน้ำตัวล่างใช้ของอะไรแทนได้บ้างครับ. -_-!

2. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    คอพลาสติค3ทาง หรือท่อยางครับ ที่กิจพรชัย วรจักร มี ลองโทรสอบถามก่อนก็ได้ 022233377

3. ท่อ3ทางตัวล่างเป็นอลูมิเนียมมีขายไหมที่ใดขอทราบครับ

4. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    ทำท่อเหล็กขึ้นใหม่เลยครับ

5. Theera Nong

0
    0
    0
    ตอนแรกคิดจะกลึ่งมิเนียมขึ้นเหมือนกันครับ แต่กลัวจุดยึดน๊อตไม่ได้องศา แล้วน้ำรั่ว แก้ยากครับ (รื้อเพียบเลย) แต่ตอนนี้ได้ของมือสองมาแล้วครับ สภาพดีอยู่ ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    จริงๆ ถ้ากลึงเป็นเหล็กใส่ก็ไม่ต้องทำรูยึดน็อตหรอกครับ อัดกาวดีๆก็อยู่..

7. Theera Nong

0
    0
    0
    ปล่อยให้ลอยแล้วต่อกับท่อยางเลยนะเหรอครับ Pae White Neonช่างเป้

8. Pae MO ON

0
    0
    0
    ใช่ครับ อัดกาวมันก็แน่นแล้วค

9. Theera Nong

0
    0
    0
    แล้วถ้ามิเนียมละครับ จะอยู่มั้ย

10. Pae MO ON

0
    0
    0
    เหมือนกัน แต่จะทำเป็นมิเนียมทำไม แพงกว่าเหล็ก. จริงๆ เอาของเดิมแล้วไปให้โรงกลึงดูเลยครับ ทำได้อยู่แล้ว...

11. Theera Nong

0
    0
    0
    คือผมเจอร้านตัดแบ่งขายนะครับ ขายเป็นโล ประมาณ 200 เองครับ (ที่โคราช) ^^

ช่างเป้รับไปแปลงให้ได้ไหม ของผมมีปัญหาเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้