ถ้าซ่อมเครื่องได้ดีขนาดนี้ไม่ยอมข้าวไปคบ4Aแน่นอน เมืองไทยก็น่าจะทำได้ถ้ามีเวลา

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 11 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าซ่อมเครื่องได้ดีขนาดนี้ไม่ยอมข้าวไปคบ4Aแน่นอน เมืองไทยก็น่าจะทำได้ถ้ามีเวลา

1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    อีกรูป คือ กระจกไฟฟ้า เวอร์ชั่น สว่าน เหรอครับ ฮ่าๆๆๆ

2. ใช่ๆปรับขึ้นลงได้ซ้ายขวา

3. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    เครื่องขัดเองหรือป่าวครับสะอาดมากๆๆๆ

4. เมืองนอกครับช่างเป้ช่างเติรดน่าจะทำได้

ผมก็ทำได้ ของง่ายๆไม่อยากจะคุย เครื่องไหนๆก็เหมือนกันแหล่าะ แต่งานประจำอะดิยุ่งมาก สถานที่ทำก็ไม่อำนวย ผมก็ช่างเย็ด อุ้ยพูดผิด ช่างยนต์ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้