จะแต่ง CK2 ให้เป็น EVO ใช้งบเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย TalentD, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TalentD

TalentD Guest

0
    0
    0
    คือ ที่บ้านมี CK2 อยู่แล้วจะแต่งให้เป็น EVO จะต้องเปลี่ยนอะไรมั่งครับแล้ว เครื่อง 4g63t ราคาประมาณเท่าไรถ้าเป็นเกียร์ออโต้

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    ไม่รู้จะแนะนำยัไง รอผู้รู้ทั่นอื่นละกัน เเต่ยินดีต้อนรับนะคับ ^-^

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลองหาข้อมูลราคาเบื้องต้นที่ www.mitsusport.com ครับ
    แล้วค่อยตัดสินใจ ทำอู่ไหนก็ลองโทรไปเทียบราคาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้