มีใครสนใจเกียร์มั่งครับ เกียร์ auto ปี 1997

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ฤทธิพงศ์ ดิษฐประสพ, 18 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครสนใจเกียร์มั่งครับ เกียร์ auto ปี 1997

1. ถ้าไม่มีคนเอาทั้งลูก เดี๋ยวเอามาแกะขายเครื่องในอีก ^^

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ราคาว่ามาเลยท่าน

3. 10,000 บาท(ราคาจบหลังไมค์)^^ ค่าขนส่ง +ตามบิลน้ำมันครับ เดี๋ยวผมขับไปส่งให้ถึงที่(แต่ต้องช่วยผมยกลงด้วยนะ)^^ มัดจำ50% ว่าแต่ลองเปลี่ยนสายคอยล์หัวเทียนหรือยังท่านบอนด์

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ไล่สายไฟเสร็จแล้วครับท่าน ปัญหาที่ระบบไฟน่ะ ตอนนี้ช่างแจ้งให้ไปรับรถได้แล้ว... รอเข้ากรุง!!! ฮี่ๆๆ

5. ยิีนดีด้วยครับที่แก้ปัญหาได้จบ^^

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หวังว่าจะจบน่ะ HAHAHA

lol

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้