นีออนใคร เคยบดวาล์วบ้างครับ ยากมั้ย ทำเสร็จจ่ายไปเท่าไรครับ ขอบคุณครับ ^^

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Theera Nong, 18 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    นีออนใคร เคยบดวาล์วบ้างครับ ยากมั้ย ทำเสร็จจ่ายไปเท่าไรครับ ขอบคุณครับ ^^

2. บดวาล์วไม่ยากครับ แต่หาร้านทำยาก เพราะพอแกะเครื่องมาช่างสายหน้า ประมาณว่าไม่เคยเจอเครื่องรุ่นนี้ ส่วนแหวนกับปะเก็นต้องลองเช็คที่ร้านอุดม(ขอค่าโฆษณาด้วยครับ) ละครับ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    คือช่างวัด vac แล้วมันต่ำครับ เห็นบอกว่าวาล์วรั่ว แต่ผมยังไม่แน่ใจ ขอบคุณมากนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้