มาอีกอาการครับรอบไม่นิ่ง1000-1200...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 18 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มาอีกอาการครับรอบไม่นิ่ง1000-1200 เปิดแอร์วิ่งมาจอด2000สายสวิทย์หน้าเครื่องหลุดเกี่ยวไหมครับ

1. Neon Badass

Neon Badass Guest

0
    0
    0
    อาการเหมือนเดียะเลยครับ ช่างเบร์ดแนะนำเปลี่ยนชุดปีกผีเสื้อ เพิ่งเปลี่ยนมาเมื่อเช้านี้ อาการกลับมาปกติดีครับ รอบนิ่งมาก

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ของผมก็อาการคล้ายอย่างนี้เลย ต่ำไม่นิ่ง อยู่ดีๆ สูงเองซะงั้น สรุปลิ้นสกปรกเหรอครับ ^^

3. แพงมั้ยคับ

4. Neon Badass

Neon Badass Guest

0
    0
    0
    ถ้ามันสกปรก ก็แค่ถอดออกมาล้างให้สะอาด แต่ถ้ายังไม่ดีขึ้น เปลี่ยนใหม่ทั้งชุด(มือ2)ประมาณ 2xxx ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้