สตาร์จติดยากทำไงดี ดูแลยังไงให้แรงไม่ตก

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย boybang, 2 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boybang

boybang Guest

0
    0
    0
    สตาร์จติดยากทำไงดี ดูแลยังไงให้แรงไม่ตก ผมใช้ดรีม125 6ปีละ 28000 กิโลเมตร วิ่งได้110-115 บางทีก็คาอยู่ที105เองทำไมถึงเป็นแบบนั้นครับ ไม่แต่งนะคับใช้ขี่ธรรมดา เปลี่ยนน้ำมันเครื่องทุก2เดือน อาทิตย์วิ่งประมาณ 50-60กิโล ผมควรดูแลยังไงให้ความเร็วรถไม่ตกจากเดิมครับ แล้วดูแลยังไงให้เครื่องไม่หลวมไว แล้วตั้งแต่ซื้อรถมาไม่เคยเปลี่ยนยางหน้าเลยจะมีปัญหาอย่างไรบ้างครับ

มีข้อแนะนำในการดูแล ฮอนด้าดรีม 125 ช่วยบอกด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ฟิตเครื่องใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้