ขอบคุณจากใจ ที่บลูเบิร์ด คลับ ให้เกียรติมาร่วมงาน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย joea31009, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joea31009

joea31009 New Member Member

51
    9
    0
    :p ต้องขอขอบคุณอย่างสูง ที่พี่ใหญ่บลูเบิร์ด ให้เกียรติเดินทางมาร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์
    ครบรอบ 4 ปี ของชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย)

ต้องกราบขออภัย หากการดูแล รับรองขาดตกบกพร่อง นาคร๊าบบบ...
    แบบว่า ตื่นเต้นง่ะ แล้วทุกวันนี้ผมยังสนสับ สับสน ระหว่างป๋าโต้ง ก๊ะ ป๋าติ่ง อยู่เลยนะเนี่ย
    เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ขอบพระคุณพี่โจ้ เหมือนกันครับ ที่ให้เกียรติพวกเรา

งาน OK ทุกอย่างครับ...... ถ้าเชิญอีก เราก็จะไปอีกครับ.....
    ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้อ.......... ผมโต้ง นะครับ ไม่ใช่ติ่ง........
    กร๊ากกกกกกกกกกกก :D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อยากมีพี่ก็จัดสิครับ...................อิอิ

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เย้

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :eek::eek::eek:พี่โต้งมีมือปืนยืนคุมเชิงอยู่ข้างหลัง:D:D:D

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อย่าเอ็ด ไป................
    พี่เค้ากำลัง หิว nicotin :D

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    จัดได้ครับผมได้ติดต่อทางคลับเพื่อนๆนิสสันไว้นานแล้วว่าเราหลายคลับจะจัดงานร่วมกัน.............อิอิ .............โต๊ะจีนครับ.......555
    แต่คงต้องให้ท่านๆอื่นทำต่อแว้วววววววครับ

8. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    จัดครับผมจะได้ตลกLOL

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek:

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

10. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับเชิญ อิอิ ท่านละ 300 พร้อมโคโยตี้ อิอิ

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

12. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    :D:D:D:D

13. Boong

4,015
    9
    0

:D:D:Dบุ๊งจอง สองที่ครับพี่:D:D:D

14. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืมดี...

15. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ถ้ามีคนจัดได้ก้อดีนะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ .....

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    ก็ผมว่าจะให้พี่ๆที่มีวัยวุฒิและคุณวุฒิและมีความคิดสร้างสรรและสามารถพูดชักจูงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเข้ามาทำกิจกรรมได้มาเป็นกรรมการคลับชุดใหม่เพื่อพัฒนาคลับของเราผมจึงอยากเสนอชื่อกรรมการชุดใหม่มาดำเนินการต่อครับ(ผมคิดไว้นานแล้ว) มีรายชื่อดังนี้
    พี่โป้ง
    พี่หนุ่ม
    พี่ต่อ
    พี่น้อย
    พี่อ๊อต
    5 ท่านนี้ผมว่าเหมาะสมกับการจัดการต่างๆภายในคลับเพราะท่านๆอยู่คลับนี้มานานแล้ว น่า จะมีแนวทางพัฒนาดีๆให้กับพวกเราครับ

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D อิอิ
    เห็นควรด้วยครับ........
    เพราะกรรมการชุดปัจจุบันนั้น ช่วยดำเนินการเรื่องต่างๆ
    มาเป็นระยะเวลามากกว่า 2 ปีแล้ว........ ควรจะมีกรรมการชุดใหม่
    ที่มีความสามรถ และมุมมองที่แปลกแตกต่างออกไป มาดำเนินการ
    แทนคณะปัจจุบันนะครับ (ไม่ได้หมายว่าคณะปัจจุบันไม่ดีนะครับ
    เพียงแต่น่าจะต้องมีการเปลี่ยนแปลงและถึงวาระสมควรแล้ว)

:D:D:D:D:D:D:D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมก้อเห็นด้วยคับ กับจานโต้ง และ นิวนุ่ม ซึ่งจริงๆแล้ว
    ผมไม่ได้ถึงกับต้องให้ตัวเองเป็นกรรมการ หรือตำแหน่งใดๆ
    อะไรที่ผมช่วยได้ผมก็ช่วยคับ ตามที่ผมจะมีเวลามาช่วยได้
    และอีกอย่างผมไม่ได้มี บีบี แล้ว ข้อมูลต่างๆผมก็อาจจะลืมไป
    บ้าง ไม่อัพเดตบ้าง
    ผมเสนอว่า กรรมการชุดใหม่ ผมอยากเน้นที่ว่าทุกคนยัง
    ใช้รถ บีบี และคาดว่าอีกสองปี ต่อไปก็ยังใช้อยู่ ผมมองใน
    แง่ ที่สมาชิกใหม่ได้เข้าแล้วเห็นพี่ๆใช้ บีบี กันอย่างดี
    หรือ การไปประชุมหรือร่วม กิจกรรม กับต่างกลุ่ม
    ผมคิดว่ากรรมการก็ต้องเอา บีบี ไปร่วมงานด้วย บางที
    เค้าจะรวมรถ นิสสันกัน อีนี่มายังไง ขับ อิม มา ผิดงานรึป่าว
    ประมาณนี้
    สรุปตัวผมเองถ้ามีงานอะไรที่ผมพอช่วยได้ ผมมีเวลา ก็
    ยินดีช่วยเหลือสมาชิก บีบี ทุกท่านครับ :D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2007
  19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ชวนพี่นุด้วยเดะ.......อิอิ....

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    กรรมการและประธานกรมการคลับชุดใหม่

งั้นเพิ่มครับตามประธานกรรมการคนใหม่ว่าไงว่ากันครับ
    พี่โป้ง
    พี่นุ
    พี่น้อย
    พี่หนุ่ม
    พี่ต่อ
    พี่อ๊อต

ส่วนกรรมการหนะพี่ ตอนที่จัดฉลากเลือกเบอร์สมาชิกนั้นได้มีข้อสรุปแล้วว่าจะมีรถหรือไม่มีก็เป็นสมาชิกได้..............จำได้ไหมครับพี่..
    ดังนั้นในทางการคัดสรรจากกรรมการชุดเก่าจึงขอให้กรรมการชุดใหม่เป็นไปตามรายชื่อนี้เพื่อเป็นเกียรติแก่พวกพี่ๆที่อยู่กันมานานตามที่กล่าวไว้ข้างต้นนะครับว่ากันด้วยเหตุผล...........หรือมีสมาชิกท่านใดต้องการจะอาสาตัวลงมาเป็นกรรมการคลับขอให้เสนอตัวนะครับ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมขอไม่เป็นประธานกรรมการคับขอเป็นแค่กรรมการปกติก็พอ

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    ขออาสาสมัครเป็นกรรมการ Club คร๊าบบบบบบ :D

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผม โป้ง ครับ ขออาสาช่วยเหลือ ครับ นับหนึ่ง

24. Boong

4,015
    9
    0
    :D:D:Dเลือกตั้ง:D:D:D

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าวถ้ามีเลือกตั้งไม่ลงดีก่าขี้เกียจซื้อเสียง....อิอิอิ...

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ งั้นพี่โป้งก็รับไปหนึ่งตำแหน่งครับพี่เขารับแล้ว อิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมว่าให้ท่านอื่นร่วมลงมติด้วยดีกว่านะ เพราะกรรมการมีหลาย
    ท่าน เพราะจิงๆต้องดูความเหมาะสมด้วยว่าแต่ละท่าน มีความ
    เหมาะสมมั้ยที่จะเข้ามาทำงานแบบร่วมกันอะ นะ
    ส่วนผมแค่เสนอตัวเองว่าอยากช่วยเหลือบ้างเท่านั้นคับ.....:cool:
    ส่วนที่ว่าจะเลือกหรือไม่เลือกผมก้อสุดแล้วแต่กรรมการหรือ
    ผู้ร่วมงานท่านอื่นคับ........:sad::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2007
  28. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ......อิ ไม่อยากเป็นป๋า ไม่อยากเป็นป๋า :D:D:D:D

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ...

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    ได้ๆๆเดี๋ยวจัดให้ครับไม่ต้องรอนาน...............อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้