รบกวนถามพี่ๆๆที่เซทโบครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 11 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    คือผมอยากทราบว่า ถ้าเราเซ็ทโบแล้ว คลัทเดิมมันจาใช้ได้ป่าวครับ
    แล้วถ้าไม่ได้เราควรใช้คลัทอะไรดีครับ
    ราคาน่าจาเท่าไหร่ครับ
    แล้วมันต้องแปลงป่าวครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    น่าจะยังใช้ได้นะคับ ถ้ายังไม่ได้โมเอาแรงๆ

ถ้าโมมากๆ คลัชเดิมเอาม้าลงไม่ครบแน่ๆ ต้องเปลี่ยนไม่ก้อแปลงของรุ่นอื่นมาใช้

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ก็ไปให้พี่วิชัยเค้าทำคลัชให้ดิ รู้สึกจะเอาของเครื่องบล๊อก D มาใส่มั้งมะแน่ใจแต่ถ้าคลัชเดิมแจ๊สพี่ใช้มะถึงปีก็หมดแล้วอะ :D:D:D:D:D:D

4. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ....

อยากรู้เหมือนกันครับ....แล้วเทอร์โบที่ใช้ส่วนใหญ่เป็นของอะไรครับ
    รหัสอะไรครับ...

5. Apple

575
    8
    0
    ของผมนะ IHI B52 แต่จะเขยิบไป TD06 แล้วอะ

ที่แนะนำเริ่มต้นเลย IHI B5 แล้วก็ TD04L ที่เค้าเซ็ตๆกันนะ :D:D:D:D:D

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    4 หมื่นบาทนี้พอทำได้ปะคับ.

7. Apple

575
    8
    0
    ทำได้ครับแต่ไม่จบ ;););););););)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้