อยากให้คลับเราจัดแบบนี้จัง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tump, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    อยากให้จัดแข่งขันในรูปแบบที่เรียบง่ายโดยมีจุดประสงค์หลักคือเสริมทักษะในการขับขี่และรู้ถึงข้อจำกัดในความสามาถของรถ โดยจัดการแข่งขันแบบ จิมคาน่า หรือ การแข่งขันจับเวลาบนสนามที่มีกรวยตั้งบังคับเส้นทาง ด้วยการแบ่งรุ่นให้เหมาะสม อย่างเช่นเครื่องเดิม อะไรประมาณนี้โดยที่ทุกคนมีส่วนร่วมโดยมีของชำร่วยหรือของปลอบใจให้กับทุกคน ผมว่ามันน่าสนุกนะครับ เปอร์โยเราขึ้นชื่อว่าเกาะถนนอยู่แล้ว จริงใหมครับ แถมดีตรงที่ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ไครบนท้องถนนอีก:)

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    เห็นด้วยครับ สิ้นปีนี้เลยดีป่าวครับ :DV

3. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

หาพื้นที่ ที่ไหนล่ะ ที่มานกว้างๆ เช่าถูกๆหรือฟรีได้ อิอิ

ที่สำคัญ แนะนำ รถสไลน์ออน มาจอดรอได้เลยครับ เดี๋ยวมี พลีชีพ ตายคาสนามเพียบแน่ :D:D:D:D

4. Phenic

1,053
    0
    0

งั๊นต้องเตรียมรถให้พร้อมๆตั้งแต่ตอนนี้กันเลยครับ 5555

คนมันแรงกว่ารถก็เงี๊ย แหล่ะ :DV

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หนับหนุนครับ

6. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    พีระ จะแพงไปหรือเปล่าครับ ค่าเช่าสนาม

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เห็นด้วยอย่างแรง เลยนิ

8. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    เห็นด้วย ๆ ไม่เกี่ยวแต่ขอออกความเห็นค่ะ

9. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    ดีคับๆ

10. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    จัดปายเลยงับ อิอิ ขอมีรุ่นรถบ๊านบ้านด้วยนะครับ คริคริ :D

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เตรียม รถยก หรือว่า รถสไลด์ ไปด้วยน่ะครับ เหอๆๆๆ

ปล.งานนี้อาจมีกระจาย

12. Phenic

1,053
    0
    0
  13. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ไม่กลัวครับแต่เกรงใจ แหะ ๆ

14. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เห็นด้วยครับ

15. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งั้น วาง กรวย แบบ โค้ง กว้างๆ น่ะ คับ พี่

หรือไม่ก็ หาลาน แบบ มี กรวด หน่อยๆ ก็ ด้าย ครับ

ปล. ตอนนี้ ลอง ดึง เบรก มือ เข้า ยูเทิร์น มี เสียง ตัวถังบิด น่า กัว เจรงๆ

16. Phenic

1,053
    0
    0

รถโอม น่ะ ค้ำหัวช๊อคนี่ไม่พอแล้วครับ ต้องยิงสป็อตใหม่ทั้งคันแล้วมั๊ง โรลบาร์อีกสักชุดก็ดี
    ถ้าชอบแบบสไลท์ไปสไลท์มานะครับ แต่ข้อเสียคือความเกาะถนนของรถจะหายไปเลยนะครับ

ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง อ่ะนะ:DV

17. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อยากดู..เห็นด้วย.งแต่ว่างเป่ามะรู้

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อยาก เห็น 405 สีแดงของพี่ ฝน โชว์สไลด์ อะ

19. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อย่าเลยคับโอม..รถพี่รถบ้านนะคับ..จะไปวิ่งแบบรถสนาม..มันดูไม่ดีคับ.คริคริ

20. Phenic

1,053
    0
    0
    แล้วใส่ล้อ สกายไลย์ยังครับ รถบ้าน อิอิ :DV

21. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    หุหุ...ยางมะได้ใส่เลยคับ...รอเงินทำ สเปเซ่อก่อนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้