รถจอดตากฝน! เปิดฝาท้ายจะเอาล้ออะไหล่ น้ำขังเต็มเลย มันรั่วเข้าทางไหนได้คับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bantoon Ketwong, 20 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    รถจอดตากฝน! เปิดฝาท้ายจะเอาล้ออะไหล่ น้ำขังเต็มเลย มันรั่วเข้าทางไหนได้คับ

2. ยางกระโป้งหลัง ขาดไหมครับ

3. Bantoon Ketwong

0
    0
    0
    เดี๋ยวลองเช็คดูตับ!

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    นอกจากยางขอบฝากระโปรง น้ำยังเข้าได้จากขอบไฟท้ายน่ะครับ... เอาซิลิโคนยาแนวบางๆตรงขอบไฟท้ายน่าจะแก้ปัญหาได้นะ...

5. Bantoon Ketwong

0
    0
    0
    เช็คแล้ว! น่าจะขอบไฟท้าย

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องครับ ขอบไฟท้ายนั่นแหละ ผมก็เป็น 555 ตอนแรกนึกว่ากระจกปิดไม่สนิทแล้วฝนสาดเข้ามา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้