มาดูอะไรกัน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 19 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    วันนี้ผมเข้ามาครั้งสุดท้าย เวลา 8 โมง 16 นาที จนขณะนี้เวลา 2ทุ่ม 5 นาที
    ครึ่งวันไม่มีใครเข้ามาเลย คืออะไร

ผมขอประกาศตรงนี้ว่า ผม จะขอเป็นผู้ดูและ ถ้ามีอะไรดีๆจะเข้ามาบอกแล้วกัน
    ผม..................... ผมไม่รู้จะพูดอะไรแล้ว

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    กำ ป๋าน้อยใจอีกแหละ แหมน้องๆเค้าไม่ได้ทำงานเป็นเจ้านายอย่างป๋านิคร้าบบบบบบบ นั่งโตะทั้งวัน อิอิ อย่างผมก็นั่งท้างวันแต่นั่งบนรถน่ะคร้าบบบ เพิ่งกลับมาด้วยเนี๊ยะ แล้วป๋าหาสถานที่ได้ยางอ่ะ เร็วๆน้าวันพุธแย้ว

3. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    OK..จัดไปคับป๋า..

4. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ผมด้วยคับ ถ้ามีเวลาไม่ที่มหาลัย / ที่บ้าน ก็จะมาปั่นบ่อย ๆ ๆ คับ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

ผมอยู่น่ะป๋า.....แต่บางวันก้อไม่ว่างโพส ถ้าว่างเมื่อไหร่ผมไม่เคยพลาดเพราะไม่อยากให้ บอร์ดเงียบ
    แต่ผมคนเดียวคงไม่ช่วยในการสร้างสีสันได้เท่าไหร่นัก เอ้า ใครเข้ามาช่วยตอบพูดคุยสักนิดก้อยังดี ต้องช่วยกันค๊าบพี่น้อง:D:D:D

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ผมก็เข้าดูทุกวันนะคับโดยเฉพาะช่วง5โมงเย็น-2ทุ่ม เมื่อวานก็เข้าแล้วจะเพิ่มชื่อป๋าดูแลด้วยอีกคน

7. mayuct

941
    4
    0
    อิอิ

8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เป็นผู้ดู..... อย่างเดียวครับไม่ใช่ดูแล

9. mayuct

941
    4
    0
    มาแหละ ก่อนไปทำงาน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้