จำนวนรถที่ทำอยู่ตอนนี้ ...!! ปล .. ยังไม่ได้ถ่ายอีก2คัน.T_T

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 24 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    จำนวนรถที่ทำอยู่ตอนนี้ ...!! ปล .. ยังไม่ได้ถ่ายอีก2คัน.T_T

2. สู้ๆๆๆๆ ๕๕๕

3. Pae MO ON

0
    0
    0
    รถพี่ช้านิดนึงนะครับ ยังไม่มีเวลารื้อตู้แอร์เลย

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    อ๋อ แล้วสวิทซ์ไฟหน้าเสียนะครับ (เปลื่ยนให้แล้ว)...!!

5. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    ช่างเป้ครับเหลืออีกกี่คิ้วครับ

6. อืมม..สงสัยไม่ทันสิ้นเดือน สิ้นเดือนว่าจะหาเวลาแว๊บไปกรุงเทพสักหน่อย

7. Pae MO ON

0
    0
    0
    คิว ไล่จากสองคันบนลงมาเลยครับ แต่สองคันล่างเนี้ยะ คงอีกนานเลยกว่าจะได้ทำ(รถตัวเอง...)

8. ต้องใจแข็งงดรับงานสักสามเดือนละมั้ง ถึงจะได้ทำรถตัวเอง ในรูปยังขาด ๒ คันที่ไม่ได้ถ่าย แถมเดือนหน้าจะมาอีก ๔ ไม่ใช่เหรอครับ ๕๕๕

9. Pae MO ON

0
    0
    0
    ใช่ครับ จริงๆ ช่วงนี้ก็ไม่ได้รับรถแล้ว(พวกทำชุดใหญ่) เพราะบอกตรงๆ เลยว่าถ้าทำเกี่ยวกับสายไฟชุดใหญ่ ผมทำนาน(แต่กำลังจะทำสายไฟ จัดเป็นชุดไว้ยกใส่ได้เลย) เพราะต้องการเก็บให้ละเอียด แล้วจะต้องเปลื่ยนสายไฟเกือบทุกจุด เลยใช้เวลานาน แล้วถ้ารับรถมาก็ต้องมาจอดทิ้งไว้ (ไม่มีที่จะจอดแล้วครับ) .....555 ปล..แต่งานเล็กๆ เช่นเปลื่ยนถ่ายน้ำมัน ทำช่วงล่าง ยังรับได้ตลอดนะครับ.....

10. Tor Kalasri

Tor Kalasri Guest

0
    0
    0
    บนซ้ายทะเบียนจะขาดแล้วครับ ขอไวหน่อยครับ

11. Pae MO ON

0
    0
    0
    คันขาวอีกไม่นานครับ สายเหลือเครื่องอีกนิด น่าจะจบ ก็เหลือเก็บสายเข้าแก้ม อ๋อ..ลืมบอกไป เบรคหลังขวาน่าจะไม่ค่อยดีแล้วครับ...

12. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    แล้วอีก 2 คันที่เหลือครับ ใช้เวลาประมาณกี่วันน่ะครับผมจะได้ขับเขาไปทำน่ะครับ

13. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    เห็นงานแล้วไม่กล้าถามเลยว่าอู่อยู่ไหน

14. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    งานเยอะจิงๆ

15. LunLah Boy Naja

LunLah Boy Naja Guest

0
    0
    0
    ช่างเป้ รับสมัครนักเรียนหรือป่าวคับ อยากไปเป็นลูกมือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้