ไฟหน้า แต่งของNEON ครับ มี2แบบ โคมใส และ โคมดำ พร้อมหลอด และยางเบ้าไฟหน้า...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Justalittle Oad, 16 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Justalittle Oad

Justalittle Oad Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้า แต่งของNEON ครับ มี2แบบ โคมใส และ โคมดำ พร้อมหลอด และยางเบ้าไฟหน้า ไม่รวมไฟฟรี่ครับ คู่ละ 6,500บาทครับ

2. เสื้อไฟหน้าหมายถึงเฉพาะเลนส์ไฟหน้าหรืออย่างไร หลอดไฟH4 ฮาโลเจนมีไหม

3. Justalittle Oad

0
    0
    0
    Surajit Tanasansombut 1.เสื้อไฟหน้า คือ มาทั้งดวงแบบในรูปครับ ไม่รวมไฟหรี่ 2.หลอด H4 100เดียว

4. ภายในโคมมีหลอดไฟหรี่และหลอดไฟหน้าH4สูงตำ่ใช่ไหม หลอดไฟหรี่ราคาใด

5. Justalittle Oad

0
    0
    0
    Surajit Tanasansombut โคมรุ่นใหม่ๆจะไม่มีหลอดไฟหรี่แล้วครับ ส่วนหลอดไฟหน้ามีมาให้เลย

6. ถูกครับ หลอดไฟหน้ารุ่นใหม่จะไม่มีไฟหรี่ครับ ต้องแปลงเอาถ้าอยากให้มีไฟหรี่

7. ไฟหน้านีออนไม่สว่าง ต้องการใช้แบบเดิมH4ฮาโลเจนแต่เพิ่มความสว่างกว่าเดิมต้องใช้สเปคไหนครับ

8. รุ่นนี้ไฟสว่างไหมครับ ไฟสีขาวป่ะครับ

ไฟเหลืองคู่ตัวใช้มานานแล้วแต่ไม่สว่าง จะใช้H4แต่เพิ่มสเปคให้สว่างขึ้น แต่โคมไม่ละลาย จะต้องเพิ่มและใช้สเปคไหนราคาใดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้