หลังจาก มี mini workshop

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 19 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    จากที่ มีพี่เราให้กลุ่มคนหนึ่งกำลังจะขาย ES ไปเป็น รถใหญ่ พวกเราก็มาช่วยกัน ถอดๆ ใส่ๆ อุปกรณ์ตกแต่งกัน ไอ้ผมก็รับหน้าที่ถอด กล่อง หลังหมู ที่อู่ก็ช่วยกันเปลี่ยนท่อ ถอดค้ำโช๊คหลัง เปลี่ยนไฟฟ้า และก็เรียบร้อยไปด้วยดี รถวิ่งได้ปกติ

ก็เป็นเรื่องเล็กๆ น้อยๆ ที่พวกเราช่วยกันทำให้ ครั้งนี้ จากที่ไม่ค่อยได้เจอหน้า พร้อมๆ กันนานก็ได้เจอหน้ากันแล้ว แต่ว่าเดี่ยว คิดว่าพวกเราควรต้องนัดกินข้าวกันอีกสักหน่อย เพื่อเป็นการฉลองรถใหม่ๆ ให้พี่คนหนึ่ง ฉลองล้อใหม่ ให้น้องคนหนึ่ง ฉลอง เครื่องเสียงใหม่ ให้พี่ อีก 2 คน น้องอีก 1 คน เอาเข้าไป ฉลองอะไรกันเนี้ย แต่ จริงๆ ก็คืออยากเจอกันกินข้าวกันคุยกันบ้างเป็นการ เพิ่มและ SHARE ประสบการณ์ที่ต่างคนต่างเก็บเกี่ยวกันมา อย่างเมื่อวาน ผมก็พึ่งรู้ว่า MAC OS X มันวิ่งบน x86 ได้ โห สุดยอดเลยอ่ะ

หิวขอกินก่อนนะ

2. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

3. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    คนแก่ คุยกัน หุๆ ล้อเล่งนะครับ ไมได้เจอพี่เอกนานเลย es04 สีทอง หายไปอีกคันนึงแล้ว

4. aawu1079

aawu1079 New Member Member

26
    0
    0
    งานนี้ต้องขอบคุณ เจ้าของสถานที่(พี่ใหม่) รวมถึงลูกน้องพี่ใหม่ด้วยครับ
    ที่ช่วยกันถอดอุปกรณ์ต่างๆ ของเจ้าทองเอกผม (ES)

ขอบคุณ วิน ที่ช่วยถอด หัวใจสำรอง (อีมะเหง็ก)
    ขอบคุณ พี่ศร ที่ทำให้เกิดกิเลสให้เครื่องเสียง
    ขอบคุณภาคย์ ที่มาให้กำลังใจ ถึงเป็นจะวันหยุดของตัวเอง ที่นานๆจะได้ลาพักผ่อนอยู่บ้าน

5. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    เอ๊ะ mayday41 นี่ใช่คนขับรถใหญ่คันใหม่ป่าวครับ

6. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    อิอิ คิดว่าใช่นะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้