มีเรื่องรบกวนถามพวกพี่ๆๆๆเพื่อนๆๆๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ธิติกร รักประยูร, 11 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้เครื่อง 4อีโบ เกียรออโต้ แต่ตอนนี้เปลียนมาใช้เกียรธรรมดา
    จำเป็นต้องเปลียน กล่อง มาเป็นเกียรธรรมดาเปล่าคีบ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    คนเก่งตอบหน่อยครับ

2. M_GT

M_GT Member Member

60
    0
    6
    ผมไม่เก่ง แต่ช่วยตอบ " น่าจะต้องเปลี่ยนครับ " อิอิ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้