**อยากให้เพื่อน ๆ ทุก ๆ คนดูสุดยอดการยอว์ดริฟครับ**

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย BLAZE EXOTIC CARS WASH, 13 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLAZE EXOTIC CARS WASH

BLAZE EXOTIC CARS WASH New Member Member

7
    0
    0
    ลองดูกันนะครับ เพื่อน ๆ ที่ขับหน้าครับ เอาไวฝึก อิอิอิอิอิอิ
    คลิป 1.47 นาทีครับ

คำเตือน การแสดงนี้ได้ฝึกมาแล้วไม่ต่ำกว่า 100 ปี เพื่อน ๆ อย่าเอาไปทำเล่นกันนะครับ อิอิอิอิอิอิอิ

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ดูกี่ครั้งๆก็โคตรโหด

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    โหดโคตรๆอ่ะคับ :eek: :eek:

เพลงประกอบเร้าใจมาก :D :D

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    โห สงสัยตั้งเป็น DK เมืองแขกได้เรยนะคับเนี่ย แก้อาการเก่งดีอ่ะ มีเอกลักษณ์ ด้วยอ่ะ โหดโคด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้