งานมาอีกแล้วคับ รบกวนช่วยดูหน่อยคับ ช่างบอกว่าแร๊คเสีย ค่าซ่อม 4500...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 4 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    งานมาอีกแล้วคับ รบกวนช่วยดูหน่อยคับ ช่างบอกว่าแร๊คเสีย ค่าซ่อม 4500 เท่าที่เห็นตอนนี้คือมีอะไรซึมออกมา พวงมาลัยเบา และขยับเองเวลาลงหลุม

2. น้ำมันเพาเวอหายเปล่าครับ

3. Look Tao

0
    0
    0
    ยังไม่ลดนะคับ

4. ลองเชคดูใต้ท้องรถอะคับถ้า แรครั่วจะมีคาบน้ำมันเพาเวอ

5. Look Tao

0
    0
    0
  6. รอผู้รู้อีกทีคับ

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จากที่ดู ผมว่าแค่ซึมๆ อะครับ รถผม ซึมมา 8 ปีหละ พึ่งจะว่างเปลี่ยนอะครับ 555

8. Look Tao

0
    0
    0
    มีผลอะไรร้ายแรงไหมคับ

9. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไม่มีครับ เพียงแค่หมั่นดูน้ำมันเพาเวอร์หน่อย ถ้าพร่อง ก็เติมซักนิด เท่านั้น

10. สายมากกว่า สองร้อยห้าสิบ

11. Look Tao

0
    0
    0
    เปลื่ยนสาย ใช่ไหมคับ ผทก้อคิดว่างั้น

12. ถ้าสายแรงดัน ก้อแปดร้อยเชียงกง

13. แร๊ครั่วจะรั่วข้างล่างฝั่งคนนั่ง

14. Look Tao

0
    0
    0
    จะลองเช็คดูคับ...

15. เช้คดีๆก่อนครับ ผมก้ชึม ขยันเติมน้ำมันเอา

16. ผมก้อซึมคับ

17. Look Tao

0
    0
    0
    หลายท่านเป็นเหมือนกันค่อยสบายใจคับ

18. เรื่องพวงมาลัยเบามันมัตัวขันด้านล่างคับที่ตัวแร๊ค

19. ดูพวกสายรัดท่อยางด้วยนะคับ บางทีมันคลายออกน้ำมันก็ซึมคับ แต่ค่าซ่อม4,500นี่โหดจัง

20. ราคาแรคเชียงกง1800-2000 คับค่าแรงใส่ไม่รวมอุปกรณ์น้ำมัน 500บาท

21. Look Tao

0
    0
    0
    0.o 2500 เองหรอคับคุณตุ้ย แสดงว่า4500ที่ร้านมันบอกมานี้ กะเอาหัวผมแตกเลยนะเนี่ย

ใช่ครับปกติราคาไม่น่าเกินนี้ แน่ะนำเปลี่ยนร้านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้