B14 ปี 99 ออโต้คครับ รอบเครื่องกระพือเหมือนน้ำมันจะหมด เป็นทั้งแก๊สและน้ำมัน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รื่นรมย์ในงาน เบิกบานในชีวิต, 5 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 ปี 99 ออโต้คครับ รอบเครื่องกระพือเหมือนน้ำมันจะหมด เป็นทั้งแก๊สและน้ำมัน หลังขับไปได้ประมาณ 20-30นาที ที่ 80กม/ชม. รอบ 2,000 รอบ/นาที ที่เกียร์4 แต่หลังจากนั้นไป นิ่งเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ งง มากใครเคยเจออาการนี้ช่วยชี้แนะด้วยขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้