เปลี่ยนนํ้ามันเกียร์ออโต้ ของเกียร์ไฟฟ้า ใช้ของอะไรดีครับ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Narong Rvy, 10 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนนํ้ามันเกียร์ออโต้ ของเกียร์ไฟฟ้า ใช้ของอะไรดีครับ ^^

2. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยครับ...เพราะผมใส่มั่วเลย

3. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    เริ่มไปล่ะของผม พอร้อนๆขับนานๆ ช่วงรถติด เข้าD ออกตัวอืดสุดๆ

4. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ของผมเป็นตอนเช้าๆ สตาร์ทครั้งแรก ไม่ได้วอร์มเครื่ิอง รีบ start แล้วใส่เกียร์ออกตัวเลยมันเหมือนไม่วิ่ง

5. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเกียร์ แบบปกติเลยพี่ รถเทอร์โบ เปลี่ยนบ่อย ๆหน่อย รุ่นนี้ มันไม่ได้ฉลาดอะไร มากกว่า ผมใช้ Primera เกียร์ไฟฟ้า ก็ caltex 20000 กิโลเปลี่ยนละ ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้